Modul quang SFP GLC-FE-100LX - Linh Kiên Server Gia Tôt

Modul quang SFP GLC-FE-100LX
[​IMG]

Thông số kỹ thuật:
  • Tốc độ truyền dữ liệu của module quang lên tới 155 Mbps
  • Bước sóng quang: 1310nm
  • Loại cáp sử dụng: Singlemode
  • Khoảng cách truyền: 10Km ~ 80Km
  • Nguồn cấp Single 3. 3V và giao diện TTL Logic
  • Giao diện kết nối quang Duplex LC
  • Module hỗ trợ Hot Pluggable cắm nóng
  • Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 70ºC

Liên hệ với chúng tôi ngay để nhận được giá tốt nhất.
  • Hàng tháo máy, Có hàng ngay.
  • Cam kết chính hãng 100%.
  • Bảo hành 12 Tháng.
  • (Ps: Giá trên chưa bao gồm VAT)

    CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ THÔNG TIN NGHĨA HƯNG
    Chuyên cung cấp, lắp đặt máy chủ server của các hãng Dell, HP, IBM,... và các linh kiện của server: RAM, HDD, CPU, ..... cho các công ty, doanh nghiệp trên toàn quốc.

    Văn Phòng Công ty Nghĩa Hưng - Sài Gòn
    320/8 Huỳnh Văn Bánh - P11 - Q.Phú Nhuận - TP HCM
    Điện thoại: (024) 3552 5840 - (028) 6296 8530
    Di động: 0869.297.200
    Zalo: 0869.297.200
    Email:  hcm@nghiahung.vn
    Website:nghiahung.vn - nghiahung.com.vn - nitc.vn

    Văn phòng Công ty Nghĩa Hưng Hà Nội
    42 Lương Ngọc Quyến, P. Văn Quán, Q. Hà Đông, Hà Nội
    Điện thoại: (024) 3552 5840 - (028) 6296 8530
    Di động: 0869.297.200
    Email:nitc@nghiahung.vn
    Website:nghiahung.vn - nghiahung.com.vn - nitc.vn

    Thông tin người đăng

    Họ tên Tân Nguyễn
    Điện thoại 0869297200
    Email

    Tin liên quan

    ván trượt điện | Xe điện tự cân bằng | Xe điện thông minh  | Khách sạn Quý Thành Hotel | Laptop giá rẻ |  Trượt băng | pin laptop | pin laptop battery | Sửa két sắt | Mở két sắt |  Room for rent district 7 | Phòng cho thuê quận 7 |  Khách sạn quận Tân Phú  |Hotel district Tan Phu  | Jumbo bag | Bao FIBC |  Bao JUMBO | Bao bì PP dệt |  Bao container | Sản xuất bao Jumbo | Big bag | Bulk bag | Container bag | FIBC bag | Jumbo sack |Woven PP bag | Woven bag | KỶ NIỆM CHƯƠNG THỦY TINH | KỶ NIỆM CHƯƠNG PHA LÊ | Room for rent in Binh Thanh district | Trượt băng Giáng Sinh | Phòng cho thuê quận Bình Thạnh | Room for rent | Phòng cho thuê | Trái cây Miền Nam SG Fruit |  Máy công cụ | Máy tiện CNC | Máy phay CNC | Máy cắt Laser CNC | HDD Server SAS HP 146G 15K 3.5 Fujitsu SAS 300G 15K 3.5 HP 146G 10k 2.5 | Free everyday learning English | Hướng dẫn viết module Nukeviet 4 |  Sài Gòn Fruit | Thiết kế videos TVC Robot cho sản phẩm giới thiêu công ty | Phòng cho thuê đường D3 Phường 25 Quận Bình Thạnh | Cho thuê nhóm FB Livestream đặt Banner quảng cáo giới thiệu công ty

    Liên kết tài trợ

    dao cat cong nghiep

     
    sài gòn trái cây

    Tin Giai Tri

    Chống lão hóa jeunesse

    Machine Tool

    Learning Study English Free

    Bao Jumbo FIBC Container

    Ra Giuong

    saigon fun club

    Apartment for rent in district 1

    Truot Bang

    Room for rent

    hover board

    Giai Chap Dao Han

    Uk Laptop

    Rao vat

    ban cung

    Xe bus buyt du lich khach Daewoo

    May cong cu phu tung

    Đăng nhập thành viên
    Hãy đăng nhập thành viên để trải nghiệm đầy đủ các tiện ích trên site
    Bạn đã không sử dụng Site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây